Dencukaay:Wikipedia-logo-v2-tr.svg

Dencukaay bi mu bàyyikoo (Dencukaay SVG, kem bu jaadu 135 × 155 pixel, dayoo dencukaay bi: 227 kio)

Dencukaay bii Wikimedia Commons la bàyyikoo te man nañu koo jëfandikoo ci yeneen sémb. Faramfacce gi ci xëtu faramfaccewaayu xët wi lañuy wone ci suuf .

Faramfacce

Faramfacce
English: Wikipedia logo 2.0
Taariix
Gongikuwaay Wikimedia Foundation
Aji-jëf Wikimedia Foundation

Anami Jëfandikoo gi

w:fr:Creative Commons
Moomale Séeddoo ci gii anamam
Jàppandeeb bii dencukaay a ngi aju ci sañal gu Creative Commons Féetale-Séddoo ci gennug anam 3.0 Unported
Féeg nga ci:
  • séddoo – duppi, séddale ak yónnee bile liggéey.
  • soppi – soppi liggéey bi
Ci kaw yii anam:
  • Moomale – Fàww nga joxe ay xibaar yu leer ñeel boroom, joxe ab lëkkalekaay buy jëme ci sañal gi te wax ndax def nga ciy coppite. Man nga koo def ci anam yu bari, ba mu des ci guy wund ne aji-moom ji dafa ànd ak yaw walla ànd na ci ninga koy jëfandikoo)
  • Séeddoo ci gii anamam – Soo soppee walla nga defar leneen te sukkadiku ci bii liggéey, faww nga siiwal ko ci genn sañal gi walla geneen gum méngool
.
Trademarked
™ Wikimedia Foundation, Inc.
Ce fichier est (ou inclut) un des logos officiels ou des dessins utilisés par la Fondation Wikimedia ou par l'un de ses projets. L'utilisation des logos Wikimedia et des marques déposées est sujette à la politique de marque Wikimedia et aux lignes directrices d'identités visuelles, et peuvent nécessiter une permission expresse écrite avant utilisation.

Ce bandeau n’indique rien sur le statut de l’œuvre au regard du droit d'auteur. Un bandeau de droit d’auteur est requis. Voir Commons:À propos des licences pour plus d’informations. 

Légendes

Ajoutez en une ligne la description de ce que représente ce fichier

Éléments décrits dans ce fichier

dépeint Farañse

Jaar-jaaru dencukaay bi

Cuqal cib taariix/waxtu ngir gis ni dencukaay bi meloon ca jamono jooju.

Taariix ak WaxtuTuutalDayooJëfandikukatSaraa
teew21 Mee 2010 à 19:33Tuutal gu sumb bu 21 Mee 2010 à 19:33135 × 155 (227 kio)BastiqueUpdated globe
12 Mee 2010 à 17:37Tuutal gu sumb bu 12 Mee 2010 à 17:37135 × 155 (363 kio)Otourlyshadow
12 Mee 2010 à 17:29Tuutal gu sumb bu 12 Mee 2010 à 17:29135 × 155 (363 kio)Otourlyshadow
12 Mee 2010 à 16:22Tuutal gu sumb bu 12 Mee 2010 à 16:22135 × 155 (225 kio)Juxn{{Information |Description={{en|1=Wikipedia logo 2.0}} |Source=Wikimedia Foundation |Author=Wikimedia Foundation |Date=2010-05-12 |Permission= |other_versions= }}

Amul wenn xët wuy jëfandikoo bii dencukaay.

Fépp fees jëfandikoo dencukaay bi

Yeneen wiki yiy toftal dañuy jëfandikoo itam bii dencukaay:

Wone njëfandikoo gu daj gu bii dencukaay.